ผลงานด้านกีฬา

ปีการศึกษา 2563


นายเขมรัช ขอนพุดซา ปวช.1/15 สาขาธุรกิจกีฬา ได้รับรางวัลชนะเลิศ การแข่งรถ ในรายการ Super Turbo Pickup Turbo 2.0
นายพรชัย ทวีทรัพย์ (บัวเขียว ป.เปาอินทร์) ปวส.1/11 สาขาการจัดการธุรกิจกีฬา แข่งขันชนะเลิศได้แชมป์มวยไทยพันธุ์ดุ ครั้งที่ 2 ศึกจ้าวมวยไทย ช่อง 3
- รองชนะเลิศอันดับ 3 การแข่งขันฟุตบอลเยาวชนและประชาชน ประจำปี 2563 (16th THAILAND PRIME MINISTER CUP 2020) เขต 10 กรุงเทพมหานคร รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี
- เข้าร่วมฟุตบอลนักเรียนกรมพลศึกษา รุ่นอายุไม่เกิน 16 ปี ก ประจำปี 2563
- เข้าร่วมฟุตบอลนักเรียนกรมพลศึกษา รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี ก ประจำปี 2563
- รองชนะเลิศอันดับ 1 การแข่งขันฟุตบอลอาชีวศึกษากรุงเทพ ต่อต้านและป้องกันปัญหายาเสพติด ปีการศึกษา 2563 อายุ 19 ปี
- อันดับ 8 การแข่งขันฟุตซอล คาเด็นซ่า C ลีก รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี
- รองชนะเลิศอันดับ 1 การแข่งขันฟุตซอล คาเด็นซ่า C ลีก รุ่นอายุไม่เกิน 16 ปี
- ครองแชมป์ร่วมการแข่งขันฟุตบอล ดอนเจดีย์ คัพ ครั้งที่ 13 ประจำปี2563 รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี
- ชนะเลิศการแข่งขันฟุตบอลราชดำเนิน คัพ ครั้งที่ 1
- เข้าร่วมการแข่งขันฟุซอลนักเรียนกรมพลศึกษา รุ่นอายุไม่เกิน 16 ปี ประจำปี 2563
- เข้าร่วมการแข่งขันฟุตซอลนักเรียนกรมพลศึกษา รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี ประจำปี 2563

ปีการศึกษา 2562


- รองชนะเลิศอันดับ 3 การแข่งขันฟุตบอลเยาวชนและประชาชน ประจำปี 2562 (15th THAILAND PRIME MINISTER CUP 2019) เขต 10 กรุงเทพมหานคร รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี - รอบ 8 ฟุตบอล มวก.นนทบุรี คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 16 ปี
- เข้าร่วมฟุตบอลนักเรียนกรมพลศึกษา รุ่นอายุไม่เกิน 16 ปี ก ประจำปี 2562
- รองชนะเลิศอันดับ 1 การแข่งขันฟุตบอลนักเรียนกรมพลศึกษา รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี ข ประจำปี 2562
- ชนะเลิศการแข่งขันฟุตบอลรุ่นอายุไม่เกิน 23 ปี กีฬาอาชีวะเกมระดับชาติ ครั้งที่ 14 ละโว้เกมส์ ประจำปี 2562
- ชนะเลิศอันดับการแข่งขันฟุตบอลอาชีวศึกษากรุงเทพ ต่อต้านและป้องกันปัญหายาเสพติด ปีการศึกษา 2563 อายุ 16 ปี
- อันดับ 6 การแข่งขันฟุตซอล คาเด็นซ่า C ลีก รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี
- รองชนะเลิศอันดับ 2 การแข่งขันฟุตซอล คาเด็นซ่า C ลีก รุ่นอายุไม่เกิน 16 ปี
- รองชนะเลิศอันดับ 2 การแข่งขันกีฬาฟุตบอล รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี ชิงชนะเลิศประเทศไทย ระดับอาชีวศึกษา ครั้งที่ 2

ปีการศึกษา 2561

- รองชนะเลิศอันดับ 3 การแข่งขันฟุตบอลเยาวชนและประชาชน ประจำปี 2561 (14th THAILAND PRIME MINISTER CUP 2018) เขต 10 กรุงเทพมหานคร รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี
- รอบ 8 ฟุตบอล มวก.นนทบุรี คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 16 ปี
- เข้าร่วมฟุตบอลนักเรียนกรมพลศึกษา รุ่นอายุไม่เกิน 16 ปี ก ประจำปี 2561
- เข้าร่วมฟุตบอลนักเรียนกรมพลศึกษา รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี ก ประจำปี 2561
- ชนะเลิศการแข่งขันฟุตบอลรุ่นอายุไม่เกิน 23 ปี กีฬาอาชีวะเกมระดับชาติ ครั้งที่ 13 บัวหลวงเกมส์ ประจำปี 2561
- การแข่งขันฟุตบอลไทยแลนด์ อเมเจอร์ลีก (TA)Thailand Amateur League 2018 รอบมินิลีก
- ชนะเลิศฟุตบอล 7 คน KHA บางประแดง คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 16 ปี
- ชนะเลิศฟุตบอล Gatorade 5v5 x Soccer Cup 2018
- การแข่งขันฟุตบอล THAILAND YOUTH LEAGUE 2018 การแข่งขันฟุตบอลลีกเยาวชนแห่งชาติ U17 ปี (โซนตะวันตก) ในนามสโมสรฟุตบอล สมุทรสงคราม เอฟซี
- การแข่งขันฟุตบอล THAILAND YOUTH LEAGUE 2017 การแข่งขันฟุตบอลลีกเยาวชนแห่งชาติ U 19 ปี (โซนตะวันตก) ในนามสโมสรฟุตบอล สมุทรสงคราม เอฟซี
- การแข่งขันฟุตบอล TML ลีก รุ่นอายุไม่เกิน 17 ปี
- อันดับ 5 การแข่งขันฟุตซอล คาเด็นซ่า C ลีก รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี
- ชนะเลิศการแข่งขันฟุตซอล คาเด็นซ่า C ลีก รุ่นอายุไม่เกิน 16 ปี
- รองชนะเลิศอันดับ 2 การแข่งขันกีฬาฟุตบอล รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี ชิงชนะเลิศประเทศไทย ระดับอาชีวศึกษา ครั้งที่ 1
- รอบ 8 การแข่งขันฟุตบอลเยาวชน ปตท. ก๊าซธรรมชาติ คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 17 ปี ครั้งที่ 20 ณ ศูนย์ปฏิบัติการชลบุรี บริษัท ปตท. จำกัด (มหาชน) อำเภอเมือง จังหวัดชลบุรี

ปีการศึกษา 2560

- รองชนะเลิศอันดับ 3 การแข่งขันฟุตบอลเยาวชนและประชาชน ประจำปี 2560 (13th THAILAND PRIME MINISTER CUP 2017) เขต 10 กรุงเทพมหานคร รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี
- ชนะเลิศการแข่งขันฟุตบอลหนองหญ้าไซ มิตรผล คัพ ครั้งที่ 24 ณ อำเภอหนองหญ้าไซ จังหวัดสุพรรณบุรี
- อันดับ 3 การแข่งขันฟุตบอลไทยแลนด์ อเมเจอร์ลีก (TA)Thailand Amateur League 2017 รอบมินิลีก
- อันดับ 3 การแข่งขันฟุตบอล THAILAND YOUTH LEAGUE 2017 การแข่งขันฟุตบอลลีกเยาวชนแห่งชาติ U17 ปี โซนกรุงเทพปริมณฑล ในนามสโมสรฟุตบอล บีทียู ส.บุญมีฤทธิ์ ยูไนเต็ด
- อันดับ 3 การแข่งขันฟุตบอล THAILAND YOUTH LEAGUE 2017 การแข่งขันฟุตบอลลีกเยาวชนแห่งชาติ U17 ปี โซนกรุงเทพปริมณฑล ในนามสโมสรฟุตบอล สมุทรปราการ เอฟซี
- รองชนะเลิศการแข่งขันฟุตซอล คาเด็นซ่า C ลีก ครั้งที่ 2 รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี
- เข้าร่วมการแข่งขันขันฟุตบอลเยาวชนชิงชนะเลิศแห่งประเทศไทยโค้กคัพ ครั้งที่ 20 ภาคตะวันออก ณ จังหวัดจันทบุรี ในนามสโมสรฟุตบอลสมุทรปราการ เอฟซี
- เข้าร่วมการแข่งขันฟุตบอลนักเรียนกรมพลศึกษา รุ่นอายุ 16 ปี ก ประจำปี 2560
- เข้าร่วมการแข่งขันฟุตบอลนักเรียนกรมพลศึกษา รุ่นอายุ 18ปี ก ประจำปี 2560
- นายนนทวัฒน์ ชาวไร่ นักเรียนชั้น ปวช 3/7 ได้รับคัดเลือกเป็นตัวแทนทีมชาติไทยเข้าร่วมการแข่งขันฟุตบอลนักเรียนชิงแชมป์เอเชีย ครั้งที่ 45 ณ เมืองชีราซ ประเทศอิหร่าน
- นายนิธิ ศิริจันทร์ นักเรียนชั้น ปวช 3/7 ได้รับคัดเลือกเป็นตัวแทนทีมชาติไทยเข้าร่วมการแข่งขันฟุตบอลรุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี ณ กรุงโดฮา ประเทศ กาตาร์ เพื่อทำการแข่งขันฟุตบอลรายการ Aspire Tri-Series ระหว่างวันที่ 21-25 พฤษภาคม 2560
- รอบ 8 การแข่งขันฟุตบอลเยาวชน ปตท. ก๊าซธรรมชาติ คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 17 ปี ครั้งที่ 19 ณ ศูนย์ปฏิบัติการชลบุรี บริษัท ปตท. จำกัด (มหาชน) อำเภอเมือง จังหวัดชลบุรี
- นายนนทวัฒน์ ชาวไร่ นักเรียนชั้น ปวช 3/7 ได้รับคัดเลือกเป็นตัวแทนทีมชาติไทยเข้าร่วมการแข่งขันฟุตบอลนักเรียนชิงแชมป์เอเชีย ครั้งที่ 45 ณ เมืองชีราซ ประเทศอิหร่าน

ปีการศึกษา 2559

- รองชนะเลิศอันดับ 3 การแข่งขันฟุตบอลเยาวชนและประชาชน ประจำปี 2559 (13th THAILAND PRIME MINISTER CUP 2016) เขต 10 กรุงเทพมหานคร รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี
- รองชนะเลิศอันดับ 3 (รอบชิงแชมป์ประเทศ) การแข่งขันฟุตบอลเยาวชนอายุไม่เกิน 16 ปี อลิอันซ์ อยุธยา จูเนียร์ ฟุตบอล แคมป์ 2016
- อันดับ 4 การแข่งขันฟุตบอลถ้วยพระราชทานประเภท ข ประจำปี 2559
- รองชนะเลิศอันดับ 3 การแข่งขันฟุตบอลนักเรียนกรมพลศึกษา รุ่นอายุ 18ปี ข ประจำปี 2560 (เลื่อนชั้นสู่ประเภท ก)
- รองชนะเลิศการแข่งขันฟุตบอลนักเรียน 7 คน ADIDAS CUP 2016
- ชนะเลิศ การแข่งขันฟุตบอล THAILAND YOUTH LEAGUE 2016 การแข่งขันฟุตบอลลีกเยาวชนแห่งชาติ U17 ปี โซนภาคกลาง ในนามสโมสรฟุตบอล นครปฐม ยูไนเต็ด
- ตกรอบ 8 ทีมการแข่งขันฟุตบอล THAILAND YOUTH LEAGUE 2016 การแข่งขันฟุตบอลลีกเยาวชนแห่งชาติ U17 ปี รอบชิงแชมป์ประเทศไทย ในนามสโมสรฟุตบอล นครปฐม ยูไนเต็ด
- ชนะเลิศการแข่งขันฟุตซอล คาเด็นซ่า C ลีก ครั้งที่ 2 รุ่นอายุไม่เกิน 16 ปี
- เข้าร่วมการแข่งขันฟุตบอลนักเรียนกรมพลศึกษา รุ่นอายุ 16ปี ก ประจำปี 2559
- นายสิรวิช ภูถาวร นักเรียนชั้น ปวช 3/7 ได้รับคัดเลือกเป็นตัวแทนทีมชาติไทยเข้าร่วมการแข่งขันฟุตบอลนักเรียนชิงแชมป์เอเชีย ครั้งที่ 44
- ชนะเลิศ การแข่งขันฟุตบอลเยาวชน ปตท. ก๊าซธรรมชาติ คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 17 ปี ครั้งที่ 18 ณ ศูนย์ปฏิบัติการชลบุรี บริษัท ปตท. จำกัด (มหาชน) อำเภอเมือง จังหวัดชลบุรี

ปีการศึกษา 2558


- รองชนะเลิศอันดับ 2 การแข่งขันฟุตบอล ASSUMPTION FOOTBALL INVITATION 2015
- ตกรอบ 8 การแข่งขันฟุตบอลชิงถ้วยพระราชทาน มวก.นนทบุรีคัพ ครั้งที่ 23
- เข้าร่วมการแข่งขันฟุตบอลเยาวชนและประชาชน ( PM CUP 2015) ครั้งที่ 12 รอบคัดเลือกตัวแทนกรุงเทพมหานคร รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี
- รอบ 8 การแข่งขันฟุตบอลสโมสรชิงถ้วยพระราชทานประเภท ข
- เข้าร่วมการแข่งขันฟุตบอลนักเรียนกรมพลศึกษา รุ่นอายุ 16 ปี ก ประจำปี 2558
- เข้าร่วมการแข่งขันฟุตบอลนักเรียนกรมพลศึกษา รุ่นอายุ 18 ปี ข ประจำปี 2558

ปีการศึกษา 2557


- ชนะเลิศการแข่งขันฟุตบอล 7 คน KFC SEVEN SHOOT 2014 รอบกรุงเทพมหานคร
- รอบ 8 การแข่งขันฟุตบอลชิงถ้วยพระราชทาน มวก.นนทบุรีคัพ ครั้งที่ 22
- เข้าร่วมการแข่งขันฟุตบอลเยาวชนและประชาชน ( PM CUP 2014) ครั้งที่ 11 รอบคัดเลือกตัวแทนกรุงเทพมหานคร รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี
- รอบ 8 การแข่งขันฟุตบอลสโมสรชิงถ้วยพระราชทานประเภท ข
- เข้าร่วมการแข่งขันฟุตบอลนักเรียนกรมพลศึกษา รุ่นอายุ 16 ปี ก ประจำปี 2557
- เข้าร่วมการแข่งขันฟุตบอลนักเรียนกรมพลศึกษา รุ่นอายุ 18 ปี ข ประจำปี 2557
- เข้าร่วมการแข่งขันฟุซอลนักเรียนกรมพลศึกษา รุ่นอายุไม่เกิน 16 ปี ประจำปี 2557
- เข้าร่วมการแข่งขันฟุตซอลนักเรียนกรมพลศึกษา รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี ประจำปี 2557

ปีการศึกษา 2556


- ชนะเลิศการแข่งขันฟุตบอล 7 คน KFC SEVEN SHOOT 2013
- รอบ 8 การแข่งขันฟุตบอลชิงถ้วยพระราชทาน มวก.นนทบุรีคัพ ครั้งที่ 21
- เข้าร่วมการแข่งขันฟุตบอลเยาวชนและประชาชน ( PM CUP 2013) ครั้งที่ 10 รอบคัดเลือกตัวแทนกรุงเทพมหานคร รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี
- รอบ 8 การแข่งขันฟุตบอลสโมสรชิงถ้วยพระราชทานประเภท ข
- เข้าร่วมการแข่งขันฟุตบอลนักเรียนกรมพลศึกษา รุ่นอายุ 16 ปี ก ประจำปี 2556
- เข้าร่วมการแข่งขันฟุตบอลนักเรียนกรมพลศึกษา รุ่นอายุ 18 ปี ข ประจำปี 2556
- เข้าร่วมการแข่งขันฟุซอลนักเรียนกรมพลศึกษา รุ่นอายุไม่เกิน 16 ปี ประจำปี 2556
- เข้าร่วมการแข่งขันฟุตซอลนักเรียนกรมพลศึกษา รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี ประจำปี 2556
- นายพงษ์ศักดิ์ บุญทศ นักกีฬาฟุตบอลทีมชาติไทยชุดนักเรียนไทย
- นายสำเริง หาญเชี่ยว นักกีฬาฟุตบอลทีมชาติไทยชุดนักเรียนไทย
- นายณัฐพงษ์ เปพาทย์ นักกีฬาฟุตบอลทีมชาติไทย U19 ปี

ปีการศึกษา 2555


- ชนะเลิศการแข่งขันฟุตบอล 7 คน KFC SEVEN SHOOT 2012
- รองชนะเลิศอันดับ 2 การแข่งขันฟุตบอลชิงถ้วยพระราชทาน มวก.นนทบุรีคัพ ครั้งที่ 20
- เข้าร่วมการแข่งขันฟุตบอลเยาวชนและประชาชน ( PM CUP 2012) ครั้งที่ 9 รอบคัดเลือกตัวแทนกรุงเทพมหานคร รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี
- รองชนะเลิศอันดับ 2 การแข่งขันฟุตบอล 7 คน อัสสัมชัญ คัพ (ASSUMPTION CUP)
- รอบ 8 การแข่งขันฟุตบอลสโมสรชิงถ้วยพระราชทานประเภท ข
- เข้าร่วมการแข่งขันฟุตบอลนักเรียนกรมพลศึกษา รุ่นอายุ 16 ปี ก ประจำปี 2555
- เข้าร่วมการแข่งขันฟุตบอลนักเรียนกรมพลศึกษา รุ่นอายุ 18 ปี ข ประจำปี 2555
- เข้าร่วมการแข่งขันฟุซอลนักเรียนกรมพลศึกษา รุ่นอายุไม่เกิน 16 ปี ประจำปี 2555
- เข้าร่วมการแข่งขันฟุตซอลนักเรียนกรมพลศึกษา รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี ประจำปี 2555

ปีการศึกษา 2554


- ชนะเลิศฟุตบอลนักเรียนกรมพลศึกษา รุ่นอายุ 18 ปี ก ประจำปี 2554
- ชนะเลิศการแข่งขันฟุตบอลต้านภัยยาเสพติดชิงแชมป์ภาคกลางชิงถ้วยสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี
- รองชนะเลิศอันดับ 1 การแข่งขันฟุตบอลเยาวชน ชาวใต้อยุธยาคัพ ครั้งที่ 1
- ชนะเลิศการแข่งขันฟุตบอล บุรีรัมย์ซุปเปอร์ คัพ 2011
- รองชนะเลิศอันดับ 3 การแข่งขันฟุตบอล มวก. นนทบุรี คัพ
- นายชนาธิป สรงกระสินธ์ นักกีฬาฟุตบอลทีมชาติไทยชุดนักเรียนไทย
- นายศนุกานต์ ถิ่นจอม นักกีฬาฟุตบอลทีมชาติไทยชุดนักเรียนไทย
- นายพงศธร วิลาฬ นักกีฬาฟุตบอลทีมชาติไทยชุดนักเรียนไทย
- นายอดิศักดิ์ บุญทวี นักกีฬาฟุตบอลทีมชาติไทยชุดนักเรียนไทย
- นายธีรกรณ์ สุนทรเวช นักกีฬาฟุตบอลทีมชาติไทยชุดนักเรียนไทย

ปีการศึกษา 2553


- เข้าร่วมการแข่งขันฟุตบอลเยาวชนและประชาชน ( PM CUP 2010) ครั้งที่ 7 รอบคัดเลือกตัวแทนกรุงเทพมหานคร รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี
- รอบ 8 การแข่งขันฟุตบอลสโมสรชิงถ้วยพระราชทานประเภท ข
- เข้าร่วมการแข่งขันฟุตบอลนักเรียนกรมพลศึกษา รุ่นอายุ 16 ปี ก ประจำปี 2553
- เข้าร่วมการแข่งขันฟุตบอลนักเรียนกรมพลศึกษา รุ่นอายุ 18 ปี ก ประจำปี 2553
- เข้าร่วมการแข่งขันฟุซอลนักเรียนกรมพลศึกษา รุ่นอายุไม่เกิน 16 ปี ประจำปี 2553
- เข้าร่วมการแข่งขันฟุตซอลนักเรียนกรมพลศึกษา รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี ประจำปี 2553
- นายอนิรุตย์ สืบยิ้ม นักกีฬาฟุตบอลทีมชาติไทยชุดนักเรียนไทย

ปีการศึกษา 2552


- นายวิศรุต ไวงาน นักกีฬาฟุตบอลทีมชาติไทย ชุดอายุไม่เกิน 19 ปี
- นายศักดิ์ดา ฝ่ายอินทร์ นักกีฬาฟุตบอลทีมชาติไทย ชุดอายุไม่เกิน 19 ปี
- นางสาวจารุพร ปาลกะวงษ์ ณ อยุธยา นักกอล์ฟเยาวชนทีมชาติไทย
- นางสาวธิฏาภา สุวัณณะปุระ นักกอล์ฟเยาวชนทีมชาติไทย
- รอบ 6 ทีสุดท้ายฟุตบอล มวก.นนทบุรี คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 16 ปี
- รอบ 8 ทีม ฟุตบอลธุรกิจบัณฑิตย์ คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี
- รองชนะเลิศอันดับ 2 ฟุตซอลธุรกิจบัณฑิตย์ คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 17 ปี
- รองชนะเลิศอันดับ 2 ฟุตบอลนักเรียน ACS คัพ
- รองชนะเลิศอันดับ 3 ฟุตบอลนักเรียน 18 ปี ก
- รองชนะเลิศอันดับ 1 ฟุตบอลนักเรียน 16 ปี ก
- รองชนะเลิศอันดับ 2 ฟุตบอลเยาวชนชิงชนะเลิศแห่งประเทศไทย ไพรมินิสเตอร์ รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี รอบกรุงเทพมหานคร

ปีการศึกษา 2551


- นายเฉลิมศักดิ์ แก้วสุขแท้ นักกีฬาฟุตบอลทีมชาติไทย ชุดอายุไม่เกิน 19 ปี นักกีฬาฟุตบอลทีมชาติไทย ชุดอายุไม่เกิน 20 ปี
- นายอนิรุตน์ สืบยิ้ม นักกีฬาฟุตบอลทีมชาติไทยชุดนักเรียนไทย
- รองชนะเลิศอันดับ 2 ฟุตบอลสปอนเซอร์ซิโก้ ยูธ ทัวนาเม้น ครั้งที่ 5 รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี
- ชนะเลิศฟุตบอลธุรกิจบัณฑิตย์ คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี
- รองชนะเลิศอันดับ 2 ฟุตซอลธุรกิจบัณฑิตย์ คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 17 ปี
- รองชนะเลิศอันดับ 2 ฟุตบอลโค้กคัพ ครั้งที่ 14 รอบคัดเลือกกรุงเทพมหานคร
- รองชนะเลิศอันดับ 2 ฟุตบอล THAILAND HIGH SCHOOL FOOTBALL NATIONAL CHAMPIONSHIP 2007 ชิงแชมป์ประเทศไทย
- รองชนะเลิศอันดับ 3 ฟุตบอลนักเรียนกรมพลศึกษา รุ่นอายุ 18 ปี ก
- รองชนะเลิศอันดับ 2 ฟุตบอลเยาวชนชิงชนะเลิศแห่งประเทศไทย ไพรมินิสเตอร์ รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี รอบกรุงเทพมหานคร

ปีการศึกษา 2550


- นายพิชิต ใจบุญ นักกีฬาฟุตบอลทีมชาติไทย ชุดปรีโอลิมปิก
- นายพลวัฒน์ วังฆะฮาด นักกีฬาฟุตบอลทีมชาติไทย ชุดปรีโอลิมปิก
- นางสาวเบญจวรรณ แจ้งอัตถะ นักกีฬาฟุตบอลหญิงทีมชาติไทย
- นายสุรสิทธิ์ ขุนจันทร์ นักกีฬาฟุตบอลทีมชาติไทย ชุดอายุไม่เกิน 21 ปี
- นายชยานนท์ อาบสุวรรณ์ นักกีฬาฟุตบอลทีมชาติไทย ชุดอายุไม่เกิน 21 ปี
- นายโชคลาภ นิลแสง นักกีฬาฟุตบอลทีมชาติไทย ชุดอายุไม่เกิน 21 ปี
- นายเฉลิมศักดิ์ แก้วสุขแท้ นักกีฬาฟุตบอลทีมชาติไทย ชุดอายุไม่เกิน 21 ปี นักกีฬาฟุตบอลทีมชาติไทย ชุดอายุไม่เกิน 20 ปี นักกีฬาฟุตบอลทีมชาติไทย ชุดอายุไม่เกิน 19 ปี
- นายโจ้ มิ่งสมร นักกีฬาฟุตบอลทีมชาติไทย ชุดอายุไม่เกิน 19 ปี
- ชนะเลิศฟุตบอลสปอนเซอร์ซิโก้ ยูธ ทัวนาเม้น ครั้งที่ 4 รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี
- รองชนะเลิศอันดับ ฟุตบอลธุรกิจบัณฑิตย์ คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี
- รองชนะเลิศอันดับ 2 ฟุตซอลธุรกิจบัณฑิตย์ คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 17 ปี
- รองชนะเลิศอันดับ 2 ฟุตบอลโค้กคัพ ครั้งที่ 14 รอบคัดเลือกกรุงเทพมหานคร
-รอบ 8 ทีมสุดท้ายฟุตบอล THAILAND HIGH SCHOOL FOOTBALL NATIONAL CHAMPIONSHIP 200 ชิงแชมป์ประเทศไทย ครั้งที่ 1
- รองชนะเลิศอันดับ 3 ฟุตบอลนักเรียน 18 ปี ก
- รอบ 8 ทีสุดท้ายฟุตบอล มวก.นนทบุรี คัพ ครั้งที่ 15 รุ่นอายุไม่เกิน 16 ปี
- รองชนะเลิศอันดับ 5 ฟุตบอลลีกดิวิชั่น 2 2007
- รองชนะเลิศอันดับ 7 ฟุตบอลนักเรียน 16 ปี ก
- รองชนะเลิศอันดับ 2 ฟุตบอลเยาวชนชิงชนะเลิศแห่งประเทศไทย ไพรมินิสเตอร์ รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี รอบกรุงเทพมหานคร

ปีการศึกษา 2549


- นายพิชิต ใจบุญ นักกีฬาฟุตบอลทีมชาติไทย ชุดปรีโอลิมปิก
- นายวุฒิศักดิ์ มณีสุข นักกีฬาฟุตบอลทีมชาติไทย ชุดปรีโอลิมปิก
- นายพลวัฒน์ วังฆะฮาด นักกีฬาฟุตบอลทีมชาติไทย ชุดปรีโอลิมปิกและเยาวชนรุ่นอายุไม่เกิน20 ปี
- นายโชคลาภ นิลแสง นักกีฬาฟุตบอลทีมชาติไทย ชุดอายุไม่เกิน 20 ปี
- นายชยานนท์ อาบสุวรรณ์ นักกีฬาฟุตบอลทีมชาติไทย ชุดอายุไม่เกิน 20 ปี
- นายเฉลิมศักดิ์ แก้วสุขแท้ นักกีฬาฟุตบอลทีมชาติไทย ชุดอายุไม่เกิน 20 ปี
- นายเชษฐา ยุทธวงษ์ นักกีฬาฟุตบอลทีมชาติไทย ชุดอายุไม่เกิน 20 ปี
- นางสาวเบญจวรรณ แจ้งอัตถะ นักกีฬาฟุตบอลหญิงทีมชาติไทย
- ชนะเลิศ ฟุตซอลธุรกิจบัณฑิตย์ คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 16 ปี
- รอบ 8 ทีมสุดท้าย ฟุตบอล มวก. นนทบุรี คัพ ครั้งที่ 14
- รอบ 8 ทีมสุดท้าย ฟุตบอล NOKIA
- ชนะเลิศ ฟุตบอล โพธาราม คัพ
- รอบ 8 ทีมสุดท้ายฟุตบอล สปอนเซอร์ซิโก้ ยูธ ทัวนาเม้น ครั้งที่ 3 รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี
- รอบ 8 ทีมสุดท้ายฟุตบอล TOT ฟุตบอลโลก รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี
- ชนะเลิศฟุตบอล สามชุก คัพ ครั้งที่ 4 รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี
- รองชนะเลิศอันดับ 4 ฟุตซอลธุรกิจบัณฑิตย์ คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 17 ปี
- รองชนะเลิศอันดับ 5 ฟุตบอลลีกดิวิชั่น 2
- รองชนะเลิศอันดับ 5 ฟุตบอลนักเรียน รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี
- รองชนะเลิศอันดับ 5 ฟุตบอลนักเรียน รุ่นอายุไม่เกิน 16 ปี
- ชนะเลิศฟุตบอล เอ็มสปอร์ท รุ่นอายุไม่เกิน 17 ปี

ปีการศึกษา 2548


-นายชยานนท์ อาบสุวรรณ์ นักกีฬาฟุตบอลทีมชาติไทยชุดนักเรียนไทย
-นายพลวัฒน์ วังฆะฮาด นักกีฬาฟุตบอลทีมชาติไทยชุดนักเรียนไทย
- นายยุรนันท์ อุ่นศรี นักกีฬาฟุตบอลทีมชาติไทยชุดนักเรียนไทย
- นายโชคลาภ นิลแสง นักกีฬาฟุตบอลทีมชาติไทยชุดนักเรียนไทย
- นายชัชรินทร์ มากหลาย นักกีฬาฟุตบอลทีมชาติไทยชุดนักเรียนไทย
- นางสาวเบญจวรรณ แจ้งอัตถะ นักกีฬาฟุตบอลหญิงทีมชาติไทย
- ชนะเลิศฟุตบอล 7 คน ชิงแชมป์ 7 สี วัน ทู คอล
- ชนะเลิศ ฟุตบอลเยาวชนชิงชนะเลิศแห่งประเทศไทย ไพรมินิสเตอร์ ครั้งที่ 1 รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี
- ชนะเลิศฟุตบอล มวก.นนทบุรี คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 16 ปี
- ชนะเลิศฟุตซอล ธุรกิจบัณฑิตย์ คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี
- รองชนะเลิศอันดับ 2 ฟุตบอล 4 เส้า ชลบุรี
- รองชนะเลิศอันดับ 3ฟุตบอล สปอนเซอร์ซิโก้ ยูธ ทัวนาเม้น ครั้งที่ 3 รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี
- รองชนะเลิศอันดับ 4 ฟุตบอลนักเรียนรุ่นอายุไม่เกิน 16 ปี
- รองชนะเลิศอันดับ 1 ฟุตบอลนักเรียนรุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี
- รอบ 8 ทีมสุดท้ายฟุตบอลถ้วยพระราชทานประเภท ข
- รอบ 8 ทีมสุดท้ายฟุตซอลอินดอร์ของสำนักพัฒนาการกีฬาและนันทนาการ
- รอบ 8 ทีมสุดท้ายฟุตซอล จ.ส. 100
- ชนะเลิศ ฟุตซอล อินดอร์ชอคเกอร์ สยามกีฬา ครั้งที่ 1

ปีการศึกษา 2547


1. รองชนะเลิศอันดับที่ 2 ฟุตบอล มวก. นนทบุรีคัพ ครั้งที่ 12
2. รองชนะเลิศอันดับที่ 2 ฟุตบอล มธบ. นนทบุรีโกลด์ซิตี้คัพ ครั้งที่ 5 อายุ 17 ปี
3. รองชนะเลิศอันดับที่ 1 ฟุตบอล ปตท.คัพ อายุไม่เกิน 17 ปี
4. ชนะเลิศฟุตบอล “ฟุตบอลไทยแลนด์อินเตอร์เนชั่นแนลยูช ฟุตบอลเฟสติวัล 2004”
5. รองชนะเลิศอันดับ 1 ฟุตซอล คม ชัด ลึก มินิยูโร 2004 อายุไม่เกิน 18 ปี
6. รองชนะเลิศอันดับ 1 ฟุตซอล ชิงถ้วยผู้ว่าการกีฬาแห่งประเทศไทย อายุไม่เกิน 18 ปี
7. รองชนะเลิศอันดับ 2 ฟุตซอล กรมพลศึกษา ประจำปี 2547 อายุไม่เกิน 18 ปี
8. ชนะเลิศฟุตซอล สตาร์ซอคเกอร์ ประจำปี 2547 อายุ 18 ปี
9. ชนะเลิศฟุตซอล กลุ่ม 4 อายุ 18 ปี
10. รองชนะเลิศอันดับ 1 ฟุตบอลนักเรียนกรมพลศึกษา รุ่นอายุ 18 ปี ก.
-นายวุฒิพงษ์ เกิดกุล ปวช. 2 / 2 ศูนย์หน้ายอดเยี่ยม
-นายวุฒิศักดิ์ มณีสุข ปวช. 3 / 3 กองหลังยอดเยี่ยม
-นายวัชรากร ไกรถิ่น ปวช. 3 / 4 ผู้เส่นออลสตาร์
-นายพิชิตย์ ใจบุญ ปวช. 2 / 2 ผู้เส่นออลสตาร์
11. ชนะเลิศฟุตบอลยุวชน เยาวชน และประชาชน ของกรุงเทพมหานคร ประจำปี 2547
12. ชนะเลิศฟุตบอล 7 คน ชิงแชมป์ 7 สี วัน ทู คอล ครั้งที่ 2 อายุ 18 ปี
-นายวุฒิศักดิ์ มณีสุข ปวช. 3 / 3 นักฟุตบอลยอดเยี่ยม
13. ชนะเลิศการแข่งขันฟุตบอลเยาวชนและประชาชน ประจำปี 2547 (1st THAILAND PRIME MINISTER CUP 2004)

ประเภทมวยไทย-มวยสากล


1. ชนะเลิศถ้วยคะแนนรวมมวยสากลสมัครเล่น กีฬานักเรียนกรมพลศึกษา
-นายชาลวิน ชื่นจิตร ได้รับรางวัลนักชกยอดเยี่ยม
2. ชนะเลิศถ้วยคะแนนรวมมวยไทยสมัครเล่น กีฬานักเรียนกรมพลศึกษา
-นายอดิเทพ คงปลอด ได้รับรางวัลนักชกยอดเยี่ยม

ประเภทยูโด-มวยปล้ำ


1. ชนะเลิศมวยปล้ำชิงแชมป์ประเทศไทย
2. รองชนะเลิศยูโดกรมพลศึกษา

ประเภทตะกร้อ


1. รองชนะเลิศการแข่งขันตะกร้อชิงถ้วยพระราชทานสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี

ประเภทกระบี่กระบอง


1. ชนะเลิศถ้วยพระราชทานองค์สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ระดับประชาชนทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) ประจำปี 2547
2. ชนะเลิศถ้วยพระราชทานองค์สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ระดับเยาวชนอายุไม่เกิน 17 ปี (ไม่จำกัดเพศ) ประจำปี 2547